![](https://www.attth.org/wp-content/uploads/2015/11/P1100386-e1448008468434.jpg)
ในวันที่ ๖ พฤศจิกายน ๒๕๕๘ คณะที่ปรึกษาและกรรมการ สคทท.ได้เลี้ยงแสดงความยินดีกับนายกสมาคมในโอกาสที่ได้รับเลือกตั้งเป็นนายกอีกสมัยหนึ่ง ยินดีกับกรรมการสมาคมที่จบการศึกษาระดับดุษฎีบัณทิต และรับขวัญสมาชิกใหม่
ในวันที่ ๖ พฤศจิกายน ๒๕๕๘ คณะที่ปรึกษาและกรรมการ สคทท.ได้เลี้ยงแสดงความยินดีกับนายกสมาคมในโอกาสที่ได้รับเลือกตั้งเป็นนายกอีกสมัยหนึ่ง ยินดีกับกรรมการสมาคมที่จบการศึกษาระดับดุษฎีบัณทิต และรับขวัญสมาชิกใหม่